Ngày 27/11/2021, Chi hội Điều dưỡng Tai Mũi Họng Việt Nam tổ chức Đại hội đại biểu Chi hội điều dưỡng Tai Mũi Họng Việt Nam lần thứ I nhiệm kỳ 2021-2026 và Hội nghị khoa học Điều dưỡng Tai Mũi Họng Việt Nam lần thứ V với hình thức trực tuyến; 220 đoàn viên công đoàn là điều dưỡng trưởng, điều dưỡng viên, kỹ thuật viên đang công tác tại chuyên khoa Tai Mũi Họng trên toàn quốc là đại biểu chính thức tham dự